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OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
25 Septemba, 2025


MABADILIKO YA ENEO LA USAILI MKOA WA RUVUMA

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma, anawajulisha waombaji kazi wote walioitwa kwenye  usaili kwa njia ya Mtandao (OATS) Mkoa  wa Ruvuma kuwa kuna mabadiliko ya sehemu ya kufanyia usaili.
Usaili utafanyika  katika Chuo cha Ufundi Stadi  VETA - SONGEA badala ya Chuo cha Ualimu Songea kama ilivyoainishwa kwenye akaunti zenu za ajira portal.
Aidha, Muda na tarehe unabaki kama ilivyokuwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.
Imetolewa na :
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
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